ตารางเดินรถ บขส.999
กรุงเทพมหานคร : สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (หมอชิต 2) - ชุมพร : จุดจอด อ.หลังสวน
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : กรุงเทพมหานคร - ชุมพร
สถานี : สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (หมอชิต 2) - จุดจอด อ.หลังสวน
ค้นพบ
14
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 558 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
06:25 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - หาดใหญ่
ม.1ข
35
706
06:45 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ภูเก็ต(ข)
ม.1ข
32
641
15:30 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ปัตตานี
ม.4ข
43
666
16:35 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - สตูล
ม.4ข
44
635
17:00 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - เกาะสมุย
ม.1ก
15
868
17:05 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ตรัง - สตูล
ม.4ข
42
635
17:15 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - เกาะพะงัน
ม.1ข
35
558
17:20 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - หาดใหญ่
ม.4ข
43
635
17:25 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ภูเก็ต(ข)
ม.4ก
29
997
17:32 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - นครศรีฯ - หัวไทร
ม.1ข
31
558
17:45 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - กระบี่(ค)
ม.4ข
33
589
18:00 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ภูเก็ต(ข)
ม.4ข
31
641
18:05 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ตรัง
ม.4ข
42
635
18:15 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - เกาะสมุย
ม.1ข
27
558
รถออกต้นทาง 06:25 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - หาดใหญ่
706 ฿
ม.1ข
รถออกต้นทาง 06:45 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ภูเก็ต(ข)
641 ฿
ม.1ข
รถออกต้นทาง 15:30 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ปัตตานี
666 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 16:35 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - สตูล
635 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 17:00 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - เกาะสมุย
868 ฿
ม.1ก
รถออกต้นทาง 17:05 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ตรัง - สตูล
635 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 17:15 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - เกาะพะงัน
558 ฿
ม.1ข
รถออกต้นทาง 17:20 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - หาดใหญ่
635 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 17:25 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ภูเก็ต(ข)
997 ฿
ม.4ก
รถออกต้นทาง 17:32 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - นครศรีฯ - หัวไทร
558 ฿
ม.1ข
รถออกต้นทาง 17:45 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - กระบี่(ค)
589 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 18:00 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ภูเก็ต(ข)
641 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 18:05 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ตรัง
635 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 18:15 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - เกาะสมุย
558 ฿
ม.1ข